Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu ku apply chuo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shark's Style, Mar 12, 2011.

  1. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hellow nilikuwa nahitaji maelezo kuhusu mtu alie maliza form six miaka mitano iliyopita yaani 2007 pia ana Basic technician certificate NTA level 4 kwa masomo ya Electronics and Telecommunication Engineering. Je ye ataaply chuo vipi nilazima apitie TCU japo vigezo vya formsix vinatosha maana amesoma PCB na anataka asome masomo ya science hasa IT na Computer science na ana 3.5 points kuna vyuo vina chukua kuanzia 2 na vingine 3.5 kwa direct entry. Pia je Nilaizima aaply kupitia TCU vp kuhusu kigezo cha muda mrefu kupita TCU watakubali kweli kuprocess application yake? Kwasababu vyuo karibia vyote ukiwa na Equivalent entry qualification unaenda chuoni kuchukua form yao na sio tcu. ni hayo tu nahitaji Msaada wa kumsaidia huyu dogo.
     
Loading...