Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu kozi ya daktari msaidizi (clinical assistant)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Sep 2, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    NATANGULIZA HESHIMA WAKUU WENZANGU:
    Jmn hv hii koz utakapoisoma baada ya kuhitim kidato cha nne je baadae unaweza kujiendeleza?
    Na baada ya hapo utakuwa na cheo gan?
    Na je?
    Mishahara yao ni mizuri?
     
  2. JOH MCHESHI

    JOH MCHESHI Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwez soma hii kozi huku umemaliza kidato cha nne! Unajua hii ni Diplomaa? Mpaka umalize six tena uwe umesoma Pcb au labda Cbg .kwa form 4 ilikuwa zamani sana.
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwan huwezi kuanzia ngaz ya cheti ? Mbona kwenye form yao wameandika wanafunzi waliomaliza form 4 kozi wanazotakiwa kuomba na hiyo ipo!
     
  4. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwa form 4 unaweza soma cheti ila mpaka uje kusoma diploma lazima uwe na uzoefu wa kuanzia miaka 5 kazini
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    huyu haitwi daktari msaidizi bali anaitwa Tabibu, kazi yake kubwa ni kutumbua majipu! Daktari Msaidizi ni Assistant Medical Officer (ana advanced diploma)
    Jinsi ya kuwatambua clinical assistant: ukiona mtumishi wa afya anayependa sana kuitwa dokta kiasi kwamba ukimwita tofauti anakasirika sana hadi kukufokea, basi huyo ndiye! Wanapenda sana kuitwa Dr.utadhani wanasiasa....wauaji wakubwa!
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Wapo hadi wa darasa la saba!
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    why iwe miaka 5 ?
     
Loading...