Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu kitovu

Discussion in 'JF Doctor' started by Cherrylicious, Apr 25, 2012.

  1. Cherrylicious

    Cherrylicious Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wana jamvi, kuna hii imani ya kuwa mtoto akidondokewa na kitovu kinapokatika, ya kuwa kachululuu kanakuwa hakana kazi?je kuna ukweli ndani yake? na mtoto anatakiwa kuanza kusimamisha mashine akiwa na umri gani? je ni lazima mashine isimame asubuhi?
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nitakujibu moja ambalo nalijua, Hakuna madhara yoyote kitaalamu ya kitovu cha mtoto kikidondokea kwenye nonino yake, hizi ni imani potofu tu kama vile za kuwa kitovu cha mtoto ukakizike, au ukakitupe baharini ili kuondoa laana na imani nyingine nyingi potofu juu ya kitovu cha mtoto mchanga.
     
Loading...