Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu king'amuzi cha ting

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by zaratustra, Feb 26, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu jana nilinunua king'amuzi cha TING, nimejaribu kuki-set lakini napata vizuri station moja tu: ATN, nyingine mbili tatu za nje ziko kwenye mnato tu. Kama kuna mwana JF anayetumia king'amuzi cha TING anisaidie!
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha kuchafua biashara za watu, kwani ulinunua kwetu, ulipokuwa unanunua si uliambiwa na namba za siku kupiga unapopata tatizo, mbona zinapatikana vizuri kabisa na hazina tatizo?kwako tu mzee?haukupewa maelekezo, unafikiri maelekezo uliyopewa yatakuwa tofauti ya yale utakayoambiwa na wengine, unachofanya si kizuri..acha kabisa.
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    username yako na maneno yako ni tofauti sana! Hata hivyo nashukuru kwa USHAURI wako nitaufanyia kazi. pia nisamehe sitarudia tena mpendwa Mungu akubariki sana na akuwezeshe!
     
  4. S

    Soki JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona jibu lako hali fanani kabisa na signature yako? Mi nadhani hajakosea! Kuuliza si ujinga wala kuchafua biashara za watu! Mbona vifaa vingi sana huwa tunauliza humu esp katika Jukwa la Science and Tech, na waungwana wanatujibu na kutusaidia ingawa namba za simu, na email even websites za watengenezaji zipo? Jamani mwenye jibu amsaidie huyu mwenye king'amuzi cha Ting!
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ujue katika karibu kila jambo utapambana na negative talkers! Usamehewe kwa lipi? Hutarudia kwani umekosa nini? Nadhani hujakosea kwa hiyo rudia tena na tena kuuliza na wapo watu wazuri sana sana humu katika JF watakusaidia!
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu Soki, nilitaka kumuonyesha tu kuwa mimi ni muungwana. Nimeomba anisamehe na pia sitorudia tena, maana aliniambia: ........"acha kabisa"
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani hili jukwaa la kuelimishana sio kubwatikiana k2 ujui potezea sio kuwajb wenzio ovyo mpaka ameomba nikwamba amejaribu unayowaza ww yameshindikana tujifunze kuheshimu mawazo ya wengine
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kaka sasa hivi hao jamaa wa ting wanafunga software mpya wanataka kuingiza channel mpya 42 nakumbuka niliponunua ile dec walisema na ESPN itakuwepo sasa tusubiri, ila sasa hivi kamanda nakula bata mno maana uki search unapata tv za Kenya Uganda za uarabuni kibao za movie Dubai sports one na two hawa wanaonesha bundesliga Live so nilifaidi sana weekend hii Borrusia dortmund na Bayern Munich, unapata TBC CNN BBC moja kwa moja ila wakishafunga software hiyo mpyaa huo uroda waote utakwisha watarudi kwenye hali yao ya kawaida na malipo yatakuwa elfu kumi na tano kwa mwezi. ku search ni rahisi sana Nenda Menu halafu kuna ki window kiutatokea hapo select option ya mwisho kabisa ina kialama kama cha dish hivi, pale itakupa kibox cha kuingiza password yako uliyopewa ukiingiza window itafunguka tafuta auto search halafu kwenye Channels selec all chini yake select search itakupa channles kibao mkuu jaribu uone.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kaka twampa YESU sifa yake kwa kuwa yeye ndo mwokozi wetu kwa damu yake katuokoa sisi lkn huyu jamaa hujamtendea haki kabisa, kauliza kiungwana saana tu anahitaji maelekezo kidogo, yeye kashindwa kuipata vizuri si vibaya jamani ndo maana ya JF mkuu plse
     
  10. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndg yangu! Bila shaka hata nao wameungana na baadhi ya vi2 feki toka China visivyo ktk viwango na hata hvy TBS wa hajaijali hilo. Nilikuwa na mpng wa kununua ila stk tn.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nikweli mkuu! Maneno aliyoyatoa ni tofaiuti na Utumishi wa BWANA!.
     
  12. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I suggest you go kwa customer care na utapata maelezo ya kina kuhusiana na hicho king`amuzi caz I still do beliv upo na guarantee na bado terms na conditions za mkataba wako bado zinakulinda. But angalia pia settings zake na compare na neighbor yoyote ili kujua kama shida ni yako tu ama geog. location pia.
     
  13. S

    Soki JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kweli Mkuu. Penye wengi kuna mengi! Hukutaka kujibizana naye ingawa ungeweza kumshinda kwa hoja. Huo ni mfano mzuri wa kuigwa!
     
  14. S

    Soki JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama nilivyokwambia hapa katika JF kuna watu wazuri wengi tu! Ebu angalia jinsi watu walivyochangia hoja yako vizuri. Na usishangae kuona posts nyingine nzuri tu zikija ambapo hatimaye utakuwa umepata faida!
     
  15. y

    yeto Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kaka niko interested na hiki king'amuzi cha ting kinapatikana wapi, bei gani
    inafanya kazi kwenye madish ya kawaida

    natanguliza shukrani
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    angalia ATN kuna matangazo yatakueleza...
     
  17. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi hicho king'amuzi cha ting sijakisikia???
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu nina muda mrefu nilikuwa sijaingia kwenye jukwaa hili, nashukuru wote walioniunga mkono na kunifariji kutokana majeraha ya mpendwa hapo juu! @Hinx6 hiki ni king'amuzi cha kampuni iitwayo TING kinasambazwa na ATN (Agape Television Network). Kinapatikana kule kanisani (Pastor Vernon Fernandes)Mbezi Jogoo, ingawa mimi nilielekezwa kununua barabara ya uhuru duka linaitwa RAIA BAZAAR (kama sijakosea).
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa TING kuna channel ngapi?
     
  20. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kinauzwa bei.gani na kwa Arusha kinapatikana wapi!?
     
Loading...