Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu hisa za TBL

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkurabitambo, Nov 16, 2011.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF ninaomba kusaidiwa kiushauri kuhusu hisa za TBL
     
  2. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Swali lako ni pana sana. Unataka msaada wa namna gani?
    Una hisa za TBL na unahitaji ushauri wa namna ya kuziuza?
    Unahitaji kununua hisa lakini hujui taratibu?
    Unataka kujua kama kuwa na hisa za TBL kunalipa?
    Unataka kujua bei ? n.k. n.k.

    Wasaidie wajuzi ili wakusaidie.
     
  3. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante mwanajamvi,ninataman kununua hisa zao,nimebahatika kupata maelezo ya kifedha na mahesabu yao lakin cjayaelewa,hvyo kwa yeyote yule nahtaji kufahamishwa kama hisa zao znalipa na kufaa kununuliwa?
    Aksante
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu zinalipa sana tu ila ukizitaka hupati kwani watu hawaziuzi mara ya mwisho nilipotembelea DSE pale waliniambia zinauzwa 1800 per share ila uache hela mpaka akijitokeza mtu anaziuza ndo waninunulie, pia naza sigara zinalipa ila ndo hazipatikani kabisaaa
     
  5. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante mdau,lakin mbona wametangaza kuuza hsa zao kupitia mabenki na wakala wengine kuanzia 04 to 25 nov.nadhan ni mudaa mwafaka wa kuzinunua kama kweli znalipa
     
Loading...