Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gkipaka, May 7, 2011.

  1. g

    gkipaka Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na kazi wana jf coz mna2saidia mambo mengi sana,kwa leo mimi naomba msaada kuhusu hili;Nina diesel injini HP20 so nilikuwa natafuta motor inayoweza kunizalishia umeme mwingi nawezaipata wapi kwa hapa dar na inawezakuwa kiasi gani?asanten sana
     
Loading...