Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu hatati

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mike 1234, Oct 26, 2010.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina mpango wa kuchukua hati ya nyumba yangu,sasa mke wangu anataka tuandikishe majina yetu wawili ili isomeke wamiliki ni familia,sasa nauliza je ikitokea mkaachana hatuombei ila imetokea kisheria itakuwaje?je nitakuwa nimefanya kosa kumshirikisha kwenye hati? kwa wenye uzoefu na wanasheria naomba msaada nisije juta baadaye,
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwanamke/mwanaume sio ndugu yako, leo mpo mapenzi moto moto lakini inawezekana, narudia inawezekana mwisho wa siku mkawa chui na paka- kama lengo ni kujihakikishia usalama wa baadaye kwako na kwake ni bora mkaandikisha majina ya watoto.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Umesema nyumba "yangu" - hivyo haiyumkini hati iwe kwa jina lako.

    Ungesema nyumba yetu bila shaka mngekuwa mmeipata kwa juhudi ya pamoja na usingepata shida ya kuiandikisha jointly.
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndiyo tena kanikuta nayo
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mweleweshe kwa upendo tu kwamba hiyo nyumba kwa vile aliikuta asiitamani. Mushauriane na kutafuta uwezo wa kujenga nyumba ya pamoja na hiyo hutakuwa na haki ya kutokumshirikisha.

    Lakini hapo upendo wenu utakapofikia kiwango cha juu kabisa (Inshallah) jambo hilo halitawaletea shida. Mtaaminiana bila shida.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani una watoto uandikishe wao iliwai kutokea moja walifanya hivyo ila huyu aliandika la mke kisha linamalizia la mume baada ya miaka mke akamchoka mume alichofanya alimfukuza mume toka kwenye nyumba yangu kamtolea vitu mume akamuliza nyumba yako au yangu mke anamwambia yangu anamwonyesha hati.
    mume akamwambia mbona hii ni nyumba ni ya binti yetu mkubwa na siyo ww mm niliandika jina la binti yangu na sio ww mama aliishiwa nguvu
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du kweli dunia ina mambo basi nimeshaelewa
     
  8. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    una haki zote za kuiandikisha kwa jina lako, kwa ushauri ni vizuri ukiiandikisha kwa jina lako au la mtoto wenu
     
Loading...