Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu form nomber 17

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by DCONSCIOUS, Mar 16, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa anaye jua kazi ya form nomer 17 kweny uchaguzi anisaidie. je ipo kisheria au ni taratib? Kama ni sheria kwann tuambiwe kuwa kwenye hizi chaguzi hazita tumika
     
Loading...