Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu faida zitolewazo na Mabenki,CRDB,NMB,POSTA,EXM,ACB n.k.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kennedy, Sep 8, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Salam jf. Tafadhali naomba yoyote mwenye uelewa na suala la fedha zinazotolewa na benki zetu mwisho wa mwaka(interest credit). Mfano ktk benki ya makabwela nmb nina kiasi cha 6000000 ni kiasi gani mwisho wa mwaka naweza kuwekewa na benki? Naweza kuwa lbd nimeshindwa kujua lugha za benki hiyo fedha ni faida ipatayo benki inarudishwa kwa wenye akaunti au nini? Mwisho wa mwaka nikichukua min statement ktk atm nakuta hiyo kitu nifahamisheni.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    mkuu hakuna faida ya kuweka pesa bank!hiyo utajikuta una sh 5200000.nunua kiwanja mkuu
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu Bongolala Ungefafanua zaidi hapo Utakuwa umefanya la Maana sana maana Tutafaidika wengi.
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuweka pesa benki hupati faida kama unavyodhani, in fact unakatwa gharama fulani kila mwezi. Kwa hivyo kama akaunti yako ni Saving, obviously utakuta mwisho wa mwaka una pungufu ya hizo milion sita. Ikiwa unataka kafaida, ungefikiria kufungua fixed account ya mwaka, miezi sita au mitatu. Kafaida ni kiduchu sana, lkn inasaidia hasa kama huna mpango wowote wa kutumia pesa siku za karibuni. Exim wana akaunti inaitwa FAIDA, naona ni nzuri kwa sababu pesa hata ikae muda gani, haipungui chini ya ile uliyoweka. Kwa ujumla benki ni wakamuaji tu.
     
Loading...