Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Domestic "JugCattle" + "Blender"

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by under_score, Dec 7, 2011.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari waungwana ...,

    Nahitaji kununua Electric Jug-Cattle + Domestic Blender kwa ajili ya matumizi ya kawaida ya nyumbani, tafadhali naomba ushauri kwa yeyote mwenye ufahamu kuhusu the best brand(s) worth buying,

    I'll appreciate knowing the price ranges and places where i can find them, thanks

    i'm in Arusha ...
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanza: cattle --> ng'ombe huyu anyetoa maziwa na nyama
    kettle --> birika hili tunalowekea/chemshia chai

    Don't buy a brand, buy a kettle you can afford and that which does that which you want.
     
  3. under_score

    under_score Senior Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakushukuru sana mkuu for your point of correction, so then what is a "brand"?

    please come again and get me to learn from you guys, thats why i like JF!
     
  4. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brand is a song released by joh makini!! this is according to mtangapedia!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kanunue mkuu kenwood au philips ziko poa nauzingatie matumizi yake..
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sunbeam pia ni brand nzuri na hotpoint pamoja na hizo cattle jugs. Bei zinaanzia tshs 50,000. Kuhusu blender, kuna food processor ambayo ina kazi kama 7 hivi pamoja na kukoroga keki na chapati maji,kukata matunda na kutengeneza juice mbalimbali (ukitaka pulp ama clear juice)etc. Wekeza kwenye brand imara na hakikisha unajaziwa warranty card.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Food processor recently ilikua tshs 95,000 hivi...
     
  8. under_score

    under_score Senior Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawashkuruni sana waungwana kwa ushauri na msaada wenu wa mawazo, for at least now i got a clue about best brands + their price ranges ..., thanks much indeed!

    Na sasa wanajamvi, mimi niko Arusha, je ni wapi naweza pata genuine brands? maana i'm worried nsije nkaingizwa town, maana mimi si mwenyeji sana Arusha, na kwa taarifa nilizonazo naskia hapo ndani ya 'Ungalimi' kama wenyewe wenyeji wavyokuita eti kila aina ya bidhaa uiwazayo kichwani jamaa washachakachuaga brands zamani sana, 'mchina' ni mwanafunzi, tena wa form 1 !!
     
Loading...