Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu computer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lusajo, Feb 14, 2009.

  1. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba kama kuna mwana jamii atanisaidia. Nina Computer HP M9150F for some reason haijionyeshi kwenye monitor, Computer ina miezi 5 na ilikuwa inafanya kazi ila aubuhi moja naiwasha inawaka lakini hai-display kitu chochote kwenye monitor na ninayo nyingine ya zamani lakini ina display kwenye the same monitor ambayo haionyeshi kwenye hii comp, nifanye nini?
     
  2. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa vile una computer nyingine, njia rahisi ni kutoa graphic card kutoka katika computer ya zamani na kuiweka katika hiyo isiyo display, kama haitoonyesha then jaribu ku-uninstall video driver na kuload upya. Wakati fulani ni file zimekuwa corrupt. Kama ipo embled kwenye motherboad, chomeka nyingine kwenye PCI or AGP slot, kutegemea na board yenyewe inasupport card gani.
     
  3. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusajo kuna virus ambao kazi yake ni hiyo tu,Scan with powerful ant-virus kwanza kabla ya kumwendea Technician.Nilishakumbana na tatizo hilo na mwenzangu aliweza kuli solve kiurahisi tuu.Ubarikiwe
     
Loading...