Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by muhimili, Aug 18, 2011.

  1. m

    muhimili Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana mimi nimechukua computer lakini haina flash inaiwezesha kuplay vitu vilivyo kwenye internet kabla ya kudownload.je flash gani nzuri ya kuplay kwenye internet na inapatikana web gan?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanza hakuna flash 'nzuri', pili flash unapakua bure.

    Sina hakika kama unazumngumzia standalone flsh player au ile ambayo inkuwa embedded kwenye browser yako. Kama ni hii ya pili basi hakikisha unapakua ambyo ni latest nayo ni v. 10.3.183.5.

    Make Google/Bing your trusted fiends!
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  4. m

    muhimili Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    latest v.10.3.183.5 ndo hii na zungumzia huwa inakatia njian hafiki nitumie njia gani?
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
Loading...