Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Caterpillar Technician/operator/engineer vocational centres in Nairobi au Dar

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twendekazini, Jan 27, 2012.

  1. t

    twendekazini New Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wadau

    Nimemaliza VETA third year Auto Electric course na nimefaulu vizuri. Always huwa nataka kufanya kazi as Caterpillar Operator au Engineer to begin with, in any industry but mainly Construction or Mining.

    Ningependa kujua kuna vyuo gani vinavyotoa practicals ama workshops za miezi kadhaa in Caterpillar technologies with valid certificates in the end in Nairobi or Dar?

    Nahitaji practical before nianze kuapply kazi kwa sababu kila mtu anahitaji experience nowdays. Tafadhali naomba msaada wa majina ya vyuo vinavyotoa haya mazoezi.

    Ahsante sana
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Kwa Dar kawaone MANTRAC Ndiyo dealer wa CAT na wana training centre yao. Wapo karibu na quality plaza Nyerere road.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yani mhitimu wa VETA unataka kufanya kazi kama Engineer?
    Hii ndio kwanza naisikia tena kutoka kwa twendekazini! I never knew the artisan can take up the Engineer's roles!
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kadri navyofahamu, Mantrac wanachukua watu walio na FTC na Ordinary Diploma ktk training program yao ya Apprentices. Sidhani kama wamebadilisha criteria zao kuweza ku accomodate wahitimu wa VETA.
    Anaweza kujaribu, bila shaka atapata muongozo.
     
  5. t

    twendekazini New Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Many thanks Ngalikihinja, nitawatembelea hoping to be enlightened at least nijue what to do ama where to go and develop my skills. Ubarikiwe
     
  6. t

    twendekazini New Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Mwita, no need to discourage my ambitions bwana! but thanks for taking time to reply, and actually umenitia moyo zaidi:lol:
     
Loading...