Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu 'BLOGSPOT'

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Jul 8, 2011.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jama nilifanikiwa kufungua Blogspot yangu na nikafanikiwa kuiweka hewani ila sasa nataka nibadilishe blogspot (something.blogspot.com kama mfano) so naomba kwa anayefahamu anisaidie coz nimejaribu kuangalia namna ya kuchange nimechemka natanguliza shukrani.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama bado ipo mpya unaweza idiliti na kufungua mpya... ama jaribu kuangalia option katika dashboard jinsi ya kuedit jina.
     
Loading...