Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu barua ya posa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Sep 13, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajf wa jinsia ya kiume naombeni msaada wenu juu ya kuandika barua ya posa,je ni maneno gani huandikwa ndani ya barua ya posa na pia muundo wake ukoje?natumaini wanaume wenzangu wanao jua hili suala watanifahamisha.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Ngoja niperuzi kwenye maktaba ya babu yangu maana yeye alikuwa ni mshenga maarufu huko Kiburugwa....

    Lakini kabla sijaja na majibu hebu nieleze unaposa kiislamu, kikristo, au kipagani?
     
  3. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko hakuna USAHILI mkuu jiyupe tu kwa convicing ya ajabu full kuonyesha u are a responsible man. Muundo piga tu ka MEMO halafu utanambia majibu yake.

    Ila kawaone siku hizi mambo ya barua si lazima kaka, wakikuona mambo mengine yanakamilika katika ujio tu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Yaani mpaka uandike barua?

    That's foolery.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    NImekutana na hii.... sijui yaweza kusaidia....?

    [​IMG]
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mzee Mtambuzi kijana anataka barua ya POSA sio KUTONGOZA.
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah kwenda kuposa mwanamke ni sanaaa,,,,
    kwanza nidokeze kabila na dini ya umposae then nikupe structure ya barua na formula ya namna yakuwasilisha barua hyo........
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naposa kikristo na mtoto mwenyewe ni wa kingoni ameniambia kuwa kwao kabla ya kwenda kujitambulisha inabidi itangulie barua ya posa kwanza.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni kama barua ya kikazi
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Brother mwenzako anataka fenesi we unampa stafeli.
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kama ni Mngoni basi nenda kwenye web ya Bunge la TZ utafute contact za Mheshimiwa Kapteni Komba wa TOT, anaweza kuwa hata Mshenga wako kama ukiongea naye vizuri, wala usiumize kichwa tafuta Wangoni maarufu uwatangulize utalamba dume wallah....
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kuna makabila mengine hiyo ni posa kabisa, sie kwetu kuna kitu kinaitwa KIBARA CHA MAWA, ukipeleka hiyo kitu unapewa mke hakuna cha barua wala nini.....!
     
  13. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kabila ni mngoni na dini ni mkristo,nasubiria kaka.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yamepitwa na wakati, ukiweka masharti ya barua, binti yako atakudodea hapo au wanaweza kummimbisha nakukuachia vijukuu. kama mwanangu Ngina anapata mchumba mie wala sitoremba, nataja mahari, nachukua changu.. harusi watafanya wenyewe..... Chezea Mtambuzi weye
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Ukiomba msaada hapa kuandika barua ya posa sitashangaa wajanja wakikusaidia mpaka "kumjua" mkeo.
     
  16. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usisahau kuweka japo hela kidogo ndani ya hiyo barua ya posa.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    Barua ya posa inaandikwa na mshenga na siyo muowaji. inshort haya hayakuhusu ni kimbelefront tu kinakusumbuwa. by the way hongera kwa kuwa na nia ya kuoa sikudhani kama bado kuna watu wanafikiria tena kujitafutia matatizo.
     
  18. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duu! hivi kuoa ni kujitafutia matatizo kwa hiyo ww Matola huna mke na hutokuja kuoa?
     
  19. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duu! hivi kuoa ni kujitafutia matatizo kwa hiyo ww Matola huna mke na hutokuja kuoa?
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    Time will tell wait n see.
     
Loading...