Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Bachelor of Education with special needs

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king roja, Jul 30, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Naomba kwa anae fahamu anifahamishe kuhusiana na hii Facult ya Bachelor education with special needs, na ni wapi ambapo ajira zake zinakuwepo. Nawasilisha kwenu
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unaomba kufahamishwa juu ya education of special needs (BdsN) au ajira? Kuwa wazi nikufahamishe mkuu.
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red sijaelewa ni kitu gani hicho. Ukimaliza mafunzo ya ualimu utapangiwa kufanya kazi kwenye shule zenye watoto wenye mahitaji maalumu/walemavu.
     
  4. k

    king roja Senior Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
     
  6. k

    king roja Senior Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazi zipo nyingi sana kuanzia serikalini na hata kwenye NGO'S. Na kwa chuo wanaotoa BdsN pale SEKUCO lushoto na hata Arusha maeneo ya tengeru pale patandi nahisi wanafundisha lkn kwa walimu walikuwepo kazini ila sio kwa level ya Barchelor.
     
  8. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Serikalini unaweza kupangiwa kuwa afisa elimu elimu maalum wa wilaya(special education officer) au kwenye vitengo vya shule vipo vingi ukagonge mayai huko au unaweza kuajiriwa kwenye ngos
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
  10. k

    king roja Senior Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. k

    king roja Senior Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu mungu akubariki
     
  12. k

    king roja Senior Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    karibu nitakupokea nipo hapo chuo,kwa maelezo zaidi juu ya chuo google sekuco utapata maelekezo yote!
     
  14. k

    king roja Senior Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu, kwa iyo una maanisha ni moja kati ya kozi ambayo ni nzuri kuisoma? Kwa7bu nilikuwa nishaanza kujutia maamuzi ya kuiomba kozi hiyo
     
Loading...