Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Ant-Virus katika TOSHIBA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfukoz, Aug 24, 2011.

  1. m

    mfukoz Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimenunua laptop mpya aina ya TOSHIBA ila bado sija-install Ant-Virus msaada niliokuwa nahitaji ni kwamba:Nikidownload Ant-Virus kwenye mtandao then nika-install je kutakuwa na usalama kweli wa computer yangu;Ama ni bora kununu package ya Ant-Virus na ku-install na ni aina gani ya Ant-virus ambayo iko zivuri kiutendaji kulinganisha na zingine.Nalabda kama kuna ushauri mwingine katika hili nitashukuru nawakilisha wanajf.
     
  2. s

    siwalaze Senior Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Microsoft Security Essential ndo komesha ya kila kitu!!Freely provided by MIcrosoft
     
  3. c

    cc_africa Senior Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2mia KOMODO
     
  4. m

    mfukoz Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio nini na ninaweza ipataje
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    essential is the best actually...free from Microsoft...just Google MICROSOFT SECURITY ESSENTIAL...utaipata!
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    watanzania tumekua wabahili mpakak katika mambo ya msingi nunua kaspersky 20000 tu tena wala hutopata maafa!
     
  8. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />


    mimi nimenunua yangu last month. Toleo la 2010. Anti virus nimeikuta tayari ipo.
     
  9. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wether unataka ku download au ku install new cha msingi chunguza computer yako kama imeathirika na virus. if yes. afadhali ukaiformat kwanza kabla y a ku install antivirus vyenginevyo unaweza kusababisha matatizo mengine. mind that ANTIVIRUS siyo tiba ni kinga..
     
Loading...