Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhama chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SUBUYAH, Sep 8, 2012.

  1. S

    SUBUYAH Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nlikua naomba msaada wa mawazo kuhusu kuhama chuo! nmechaguliwa tumaini dar(law) bt mwenzenu mimi ni mtoto wa mkulima siwez kumudu tution fee ya 2.5 Miln. chuo nahtaji kwenda bt ugumu ndo huo, Naombeni msaada wenu wadau kama inawezekana kuhamia chuo kingine. natanguliza shukurani za dhati
     
  2. k

    kiokote3 Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I heard ukiwa na vigezo vya kubadilishiwa kama hvyo hali yako ya kiuchumi, ukienda tcu wanaweza kukubadilishia.
     
  3. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Ulipochagua ulikua unawaza nn au ulikuwa umekula ugoro!
     
  4. S

    SUBUYAH Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx mkuu ! nlifnya kwenda tcu n thnx God nmehamishiwa UDOM(law) wamenipa na mzigo wakutosha(booom)
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    atakuwa alivuta bangi
     
  6. S

    SUBUYAH Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx pia kwa kuonekana umecomment
    :spy::bange::majani7:
     
  7. g

    gbrother JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very nice response kaka, nimeipenda hii na hongera kwa kupata sehemu uliyoridhika
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wewe ni msomi sasa,tena wa sheria,jifunze kuandika kwa ufasaha na staha
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    stop being so rude?
    Hivi ukimkuta mtu katumbukia kwenye shimo,utaanza kumuuliza kwanza ilikuaje hadi ukatumbukia ilihali bado yupo shimoni au utamtoa umpeleke hosp ndo hayo yafuate? Nijibu.
     
  10. G

    GENERARY Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mimi nina shida hiyo; but tcu waliniambia muda wa kupokea maombi ya kuhama ulikuwa ni tar 5 juzi, so tushachelewa. pole!
     
  11. S

    SUBUYAH Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu pole sana bt me nmefanikiwa ! wamenipeleka udom -law
     
  12. S

    SUBUYAH Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeelewa Mzee nisamehe !
     
Loading...