Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kuhama chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Sep 5, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Naomba msaada wa kujua utaratibu wa kubadilidha chuo- moving from one university to another but same course.
     
  2. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiko k2 hamnaga ndugu yangu
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijawahi sikia mtu anaomba uhamisho wa chuo ndo leo
     
  4. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    acha zako wewe!mshikaji wangu mmoja alipangiwa M.D hubbert kairuki akahamia kcmc,,,hiyo 9,10 mchizi mwingine kapelekwa chuo hicho hicho akaona mauzauza akamia chemical processing UD!Tena wote bila refa ni just communication na tcu nawalipangiwa loan kama kawa baada ya kuama!xo mshikaji mtoa mada shughulika contact hizo people za tcu utajua cha kufanya vinginevyo umu jukwaani wakatishwa moyo bure!
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Asante sana. nadhani kama ulivyosema inawezekana, ni hiyo process siijui. Anyway, I' ll have to go there personally. Thanks for encouragement.
     
Loading...