Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kufungua gari pasipo funguo...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Watu8, Jul 27, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Rafiki yangu ana Starlet Carat...bahati mbaya mkewe kafungia funguo ndani ya gari, hiyo ilitokea baada ya kulock milango manually.
    Kwa mtu yoyote mwenye ujuzi wa namna ya kufungua gari pasipo kuvunja kioo tafadhali atiririke...


    Asanteni wadau wote mliochangia, hatimaye gari limefanikiwa kufunguka baada ya kutumia njia aliyopendekeza [MENTION]King'asti[/MENTION], ingawa itabidi kurekebisha "ribiti" inayoshikilia kioo.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Muambie akaite fundi wa gerage. Wanaingiza kichuma somehow na kufungua.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    usije kuwa unataka kuiba gari
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hahaha kwani JF kuna wezi?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    thx King'asti
     
  6. 1

    19don JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hadi kuelekezwa fundi garage unafurahi nahisi ntamaholo
    yupo sawa
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Njia nzuri na rahisi kakupa King'asti vioo vitakuwa salama.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    acha kuongozwa na fikra mkuu
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kuna wale wezi wameiba gari la DC juzi, ngoja nikutafutie contact zao
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chukua "bisibisi" ingiza juu kwenye mlango alafu tanua nafasi(autachuna kitu chochote kwani kuna mpira ule uliozunguka kwenye mlango). ukipata mafasi iliowazi weka kibao hili ukitoa "bisibisi" uwazi ubaki. Baada hapo chukua waya kama wa hanger ya nguo; unyooshe na mbele kunja kama ndoano. Huo waya sasa utaingiza kwenye nafasi ilio wazi na unaweza kutumia kuvuta ufunguo nje au kutoa lock ya mlango. Kumbuka utakua unakunja wire kutokana na angle itayakupa urahisi wa kufikia lock au ufunguo.

    Hio njia ni safe kabisa na hakuna uaribifu wowote. Nimeitumia mara nyingi sana kusaidia watu na mie mwenyewe.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180

    Asante mkuu, alienda fundi garaji ikatumika njia ya kuingiza bampa na kufanikiwa kufungua...appreciate!
     
  13. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    njoo kwangu nikuelekeze
     
  14. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    next time ingiza waya kwenye lock za mlango kisha zungusha but uhakikishe inazunguka japo kidogo mlango utafunguka tu hususani gari za TOYOTA ni rahisi kufunguka
     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Yalaaah Mkuu O-Chamberlain unauhakika wezi wa magari hawajakusoma, maana gari yangu pia ni Toyota!
     
  16. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na mimi bajaj yangu pia ni Toyota
     
Loading...