Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kufahamu dawa ya 'Red Eyes' na allergy.

Discussion in 'JF Doctor' started by Bondpost, May 27, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu habari ya leo, nimeamka asubuhi kijana wangu amdpatwa na ugonjwa wa RED EYES yani haoni na pia ana allergy amevimba uso kama ametembelewa na washawasha, wale wenye kujua dawa please help naenda hospital lakini nasikia red eyes haina dawa eti ni kunawa tu kwa maji ya chumvi ni kweli wandugu?
     
  2. bigcell

    bigcell Senior Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumia majani ya chai na chunv,i hasa mvuke wake na kisha osha na maji hayo
     
  4. m

    makondeko Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kapata allergic conjuctivitis atumie prednisolone 0.5% droplets ya macho
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kuwa Chonjo sana huo ugonjwa huambikiza kwa Njia ya Hewa(Upepo)

    Ukishaona hivyo tumia kinga ya Kuosha macho yaani suuza uso wote kwa maji ya Sabuni ukiwa Umefumba macho then jaribu kufumbua ili povu la Sabuni liingie ndani ya macho vumilia kidogo ukiona unazidiwa nawa fasta kwa maji masafi kama umekomaa rudia zoezi, hapo utakuwa upo salama ni kinga tosha na ni dawa pia kwa aneyeugua huo ugonjwa

    Dawa za Hospital zitakuvimbisha uso na kuchelewa kupona na utakuwa unaambikiza tu watu ovyo... Sabuni Nzuri ni Imperial... mie msimu wa huo Ugonjwa ukifika napeta tu na kinga yangu kila nikimuona mwenye huo ugonjwa sioni taabu ya kusafisha macho kwa mapovu ya Sabuni ya Kuogea Imperial
     
  6. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huo ugonjwa hauna dawa utaisha wenyewe, ila kama unaweka uchafu(tongotongo) tumia antibiotics eye drops.
     
Loading...