Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kudownload video kwenye simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kasigi, Mar 8, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nnatumia Nokia 3110c na memory card 1gb tatizo ni kwamba nnashndwa kudownload video zenye mb kubwa mfano 20mb na kuendelea, ikijitahidi sana inadownlod video ya 9 - 12mb lakini nikijaribu 20mb inasema download faild je, nikwamba simu haiwezi kudownload video kubwa au? Msaada pliz
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    sio simu ni network + browser ndo zinasababisha hilo tatizo

    network ina ji disconect baada ya muda fulani and then browser haisuport resume so unakuta download ina fail

    ushauri: download ucweb browser maana download manager yake ina support resume. Kuipata click hapa


    ucweb ya simu yako

    we ukiona imefeli download click resume utaona inaendelea pale ilipoishia
     
  3. K

    Kasigi Senior Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shukrani sana ni kwel hii browser inaresume thanx sana
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jiwe moja ndege mia
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naomba msaada mkuu simu yangu ni dowload inahandika not valid cetifikate na plogram zilizokuwapo mwanzo kuwapo zinahandika not sapoti
     
  6. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ila bora uachane nayo maana iko slow kichizi yaani haivutii kivile so fanya kutafuta opera min iko poa kuliko uc brower that's according to me.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    unatumia simu gan? Ntakupa majibu kwa nokia
    Kama siyo ya multtask (s40) yaani isiyominimise tumia njia hii
    katika simu hizi zinaingia mafile ya format ya java.

    Hizi java zimegawanyika mara 2 kuna jar na jad.
    File la jad mara nyingi linataka certificate la jar halitaki

    Solution download jar mfano search google opera mini.jar (kila soft utayosearch mbele ongezea .jar)


    Kwa s60 simu za multask (zinazominimise)

    Hapa kuna option 2
    1. Kupata developer certificate na kua na signer yako mwenyewe.
    So utakua ukidownload software yoyote una isign

    2. Option ya 2 ni kuhack simu na sku hizi ipo njia rahisi ya kutumia helo0x ukihack simu sahau problem ya certificate error (recomended for advanced users)
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    yah haivutii lakini ukumbuke opera hairesume na ukiexit download inafutika

    Utajiskiaje unadownload kitu cha mb 20 then inafika mb 19 inasema download failed?

    Ila uc ikisema download faile unaresume inaendelea ilipoishia.

    Kila browser na faida yake mi narecomend opera for browse and ucweb for downloading
     
  9. C

    Chokler Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mi nataka call manager kuna baadhi ya namba sitaki wanipate wakinipigia wala sms zao sizitaki ziingie kwangu......
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nokia 3110c mkuu mwanzoni nilikua natumia vizuri tu tatizo limeanza hivi karibuni hasa program ya opera na facebook zote zimenigomea nikaenda kufrash lakini tatizo bado lipo msaada mkuu
     
  11. K

    Kasigi Senior Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upo ryt mkuu, its true.
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza kuelezea kidogo hapo jinsi ya ku sign wenyewe certificate?
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    nokia wana kitu kinaitwa developer certificate yani certificate ya watengeneza software

    hii certificate inakua unique yani haifanani kutoka simu moja kwenda nyengine. Inatengenezwa na imei

    So wewe unatengeneza certificate yako then kila software unayoidownload ambayo ni unsigned unaisign na certificate yako. Ukumbuke soft ukisign na certificate yako itaingia kwenye simu yako tu haingii kwa mwengine

    Jinsi ya kusign kuna software inaitwa free signer inaidownload then unalocate certificate yako na file lako then una sign

    Jinsi ya kupata certificate now ni ngumu kidogo maana nokia wamesitisha kutoa bure wanakosa masoko baada ya watu kucrack software zinazouzwa ziwe bure then wanazisign

    Ila stil kwenye forums mbali mbali wapo watu wanaweza manual kutengeneza hizi certificate.

    Kama utataka unaweza kwenda shoujizu.net fata maelekezo au nenda symbianize.com

    Hope umenipata
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    jaribu kudownload hii link hio apo chini
    click

    opera mini
     
  15. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu nimepata opera na ile ya facebook sasa imekuja shida mpya nikitaka kutumia hizo program inakuja ujumbe kua netwek imeferi .
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    unatakiwa uwe na access point.
    Mfano tigowap sio access point haiwez kurun application ila tigo web inaweza

    so nambie unayo access point? Kama huna unatumia mtandao gan?
     
  17. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Darasa tosha. Mimi natumia nkia 8. Nifanyeje
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    natumia airtel intenet ata jamiiforums natumia simu hiyohiyo aigomi ila yale mafaili ya kudownload tu ndo yagoma hasa fb na operamini hayo ni muhimu kwangu nasubiri msaada chief
     
  19. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natumia Nokia C2,ina memory card ya 2GB.Tatizo tatizo nikiwa nadownlod blog au Utube inafikia mahali inagoma!Nisaidieni wa Jf.
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    fata huu mlolongo utaenda
    Menu
    Setting
    Configuration

    Kwenye default connection chagua airtel internet (sometime inaandikwa internet)

    Then ukishachagua click kwenye active default in all aplication.
     
Loading...