Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kucopy win7 dvd to iso image in pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mayu, Dec 19, 2011.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wakuu ninataka kutengeneza bootable usb flash na sina tatizo na proccess yake, isipokuwa mkononi ninayo windows7 installation disck tatizo ni jinsi gani nita copy mafaili ya windows7 kutoka kwenye dvd na kuya copy kuwa iso image kwenye hhd ili sasa niweze kuendelea na zoezi.
    Maelezo yanataka nidownload iso image ya wn7 lakini mimi najiuliza haiwezekani kucopy kwenye dvd na kisha kufanya iso image?
    Downloading na speed ya huku nuliko naweza kunichukua wiki kadhaa
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanamayu:

    Google is Simple:

    Google
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tafuta na tumia application kama nero Kuburn hiyo dvd ya windows 7 ili utengeneze image(iso) file yake .

    Kama una winrar nadhani pia inaweza kukuwezesha kutengeza iso(image) file from CD/DVD

    otherwise jaribu kucheki hizi app

    http://www.voiceable.org/top-image-file-creator-burning-tools-windows.html
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Yaani mpaka leo watu mnaipenda Win7? jaribu kuweka hiyo Bootable CD, Then ifungue kama CD ya kawaida unavyoifungua then ukopi files zote, itakubali ila sina uhakika kama Win7 unaweza kuiboot kwa USB FLASH, Ubuntu linux 11.10 ndio nilijaribu ikakubali.But jaribu tu,may be itakubali. ILA NJIA RAHISI NI KUWA NA BURNING SOFTWARE, THEN COPY DISC AND BURN. Mf nero unaweza kuiweka IMAGE DISK then uselect COPY AND BURN. Itafanya coping na kuiburn hiyo instalation disk.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Zing:

    Nero - Inaweza
    WinRAR - haiwezi (for Compression Of Files kama WinZip)
     
  6. M

    Mayu JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thanx a lot wakubwa ngoja niingie mitamboni then I will come back for feedback
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aksante mkuu nadhanahni kuna kitu nimechanganya kwa maelezo yangu hapo juu kuhuus winrar .

    Laini note pia winrar ni zaidi ya compression of file .Inaweza kutumika hata ku extract image(iso)file
     
  8. ropam

    ropam Senior Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mimi ninayo software (powerISO) inayoweza kukuwezesha ku-copy disk image kwenye format zozote kati hizi .iso file, .bin file na .daa file ila tatizo cjajua nai-upload vip hapa kwenye hii page! lakini nafikiri ni free online...http://www.poweriso.com/download.htm jaribu ku-download from that link!
     
Loading...