Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuchapisha na kuuza kitabu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mr gentleman, Sep 24, 2012.

  1. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Nina vitabu kadhaa vya lugha ya kiingereza nimevitunga structure&literature ninaomba mwenye kujua wa utaratibu kuchapisha mpaka kinaingia sokoni,biashara yake unafanyaje ili usiibiwe na vitu kama ivyo...ni vitabu vizuri kibiashara na kumuandaa mtoto.
     
Loading...