Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: kuchakachua simu za Zantel ZTE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by komredi ngosha, Jan 4, 2012.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Zantel wametoa simu wanaziuza ila ni za laini moja tu, ya kwao. Mwenye ujuzi na software ya kuzichakachua zitumie laini zote au anayejua hua nini kinafanyika tupeane maujuzi. Aina ya simu ni ZTE
     
Loading...