Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuapply heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by utakuja, May 9, 2012.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    wakuu habarini za mchana mimi nimejaribu sana kuapply bodi ya mkopo kwanza kupata hile code ni usumbufu kwa njia ya mpesa maana kila nikiandika ile namba yangu mfano S1234.0056.2009 naambiwa not allowed naombeni msaada kwa alie fanikiwa ahsanteni ..
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    utakuja,mimi siji! Sasa mimi nilifanikiwa. Je,wewe umefuata haya maelezo vizuri?;

    How to pay via MPESA

    1. A registered customer
    dials *150# from the
    mobile set.
    2. Choose option 4 for Pay Bill (Lipa bili yako ) 3. Choose option 2 for Look up (majina ya kampuni
    yaliyohifadhiwa )
    4. Enter 10 (for HESLB)
    5. Enter reference number
    (Ingiza namba yako ya
    kumbukumbu), which is
    your formatted 15
    character form 4 index
    number e.g. S0143.0012.2009
    6. Enter the amount in Tshs
    to pay (30,000 or 10,000)
    7. Enter a 4 digit PIN
    8. Enter 1 to confirm
    9. A confirmation Message
    will be displayed.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ukiona umefuata haya maelezo vizuri na inakuzingua,subiri baada ya muda au wapigie voda uwaulize kuhusu hilo. Mimi nilifuata hayo maelezo nikafanikiwa. Ila mimi nilipga *150*00# badala ya *150# tu! Waliyoiandika pale.
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nami nilifanikiwa pia tena bila usumbufu
     
  5. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Ahsante subiri nijaribu na hiyo ya *150*00#
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukichelewa katika kuingiza namba inakata. hivyo waliofanikiwa kwanza hawaweki hizo nukta na hata wanaingiza namba za "a" level sio lazima za "o" level. web ya HESLB hairespond tokea asubuhi leo 09.05.2012
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Kwaiyo mkuu naeza niingize namba bila nukta maana naona ndio zinafanya nichelewe
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani eeh! Mimi pia nilifanikiwa kulipia kupitia njia hii. Niliingiza no. yangu ya form 4 kama ilivyo hii S0143.0012.2009,pamoja na nucta zake. Usipoweka nukta haiziwezi kutimia 15 characters. Sasa MAKAH unamaana gani kusema hauweki nukta na unatumia form 6 index namba?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hakikisha ukizihesabu hizo Characters zisizidi wala kupungua 15 .
     
  10. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkumbuke kulipa deni
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kulipa muhimu Baba Collin,tatizo ni kupata huo mkopo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    ahsante nilifanikiwa ...sasa naaza kuzunguka na makaratasi yao kwa wakili na serikali za mitaa
     
  13. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Weka slash( / ) badala ya nukta kutenganisha.Ok.
     
Loading...