Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:kozi ya computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GABOO, Dec 28, 2011.

  1. GABOO

    GABOO Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wanajf,mimi napenda sana macomputer,natamani sana kusomea na kufanya kazi kwenye macomputer,nishaurini kozi nzuri na chuo kizuri naweza somea.nipo Arusha.
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Elimu yako ni level gani. Na unatakuanza kusoma level gani certificate, diploma, au degree. Interest yako ni ipi hardware maintanance, database na programming, graphics na multimedia etc. ukijibu hayo maswali itakuaa rahisi kukusaidia.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    inabidi uanzie msingi ili ujue uende wapi.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe unahitaji kujifunza computer kwa ajili ya nini?
     
  5. ropam

    ropam Senior Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukitamka neno "computer" katika teknolojia ya habari na mawasiliano ni kama kutamka neno "maisha" katika sayari hii ya dunia...they are very general terms kiasi kwamba ukishindwa kubainisha haswa nini unataka kusaidiwa mtu atashindwa kukusaidia, cha msingi we tuambie kiwango chako cha elimu cha sasa na eneo gani haswa la "computer" linalokukosha.....je ni computer maintainance, computer programming, computer networking yani sema ni field gani ya computer unayohisi kuihusudu ili wanajukwaa wajue pa kuanzia kukushauri!!
     
  6. GABOO

    GABOO Senior Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok,ni hivi mimi nimefika form 4 na kozi inayonikosha ni A+ na graphics and multimedia
     
  7. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Gaboo
    Kwa Dar es Salaam waweza fika pale Technobase Training College ,Chang'ombe karibu na maduka mawili njia panda ya TCC sigara...kuna wataalam watakufanyia assessment ya career na background yako kabla ya kukushauri kozi inayokufaa....mdogo wangu nilimpeleka pale akiwa na nia ya kusoma computer engineering lakini kumbe Mobile engineering ndiyo iliyomfaa na sasa ndio inayomuweka mjini huku Tandika ...sasa anasomea Video production palepale.
     
  8. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda JRIIT sakina au UCC ngarenaro,pia ipo KITECH kijenge na Horizon town ila hivi viwili sijui ubora wao sana
     
  9. GABOO

    GABOO Senior Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana kwa mawazo yenu,ntayafanyia kazi
     
Loading...