Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kozi nzuri kwa tuliosoma HGE o EGM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Abloodi, May 1, 2012.

  1. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahtaj msaada wenu wa coz na zenye dili kwa sasa kwa tuliofaulu HGE o EGM.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kweli elimu ya siku hizi ni zaidi ya tatizo.wewe ulipochagua hizo combinations ulitegemea kusoma course gani?
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwani wakati unaenda kusoma hiyo EGM/HGE uliomba ushauri? kama sio, wakati unachagua comb hiyo ulilenga nini? kifupi timiza malengo yako na sio kulia lia hapa jukwaani.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unaweza soma Uhasibu au mambo ya masoko pia procurement!
     
  5. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona ni vema akasaidiwa kuliko kupga majungu tuuuu ... kama hujui pga kmyaaaaa...
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndugu unachekesha?Ukweli akuna raha kama kusomea na kufanya kazi ile fani uipendayo!na nnakusikitikia sana ndugu kwani unapotea
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We wa hge ungwinini panakuhusu sana tu.
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  9. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    NIKUMBUKE,yuko sawa piga ABROBUSINESS kwan mkopo ni 100%,pia iko hot popote pale unafit
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tembeleeni Ardhi University kuna kozi nzuri sana kwa waliofaulu kombi zenu, zenye future nzuri.
     
  11. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu hebu mwaga info. Zaid mana umenvutia ulposema Hot
     
  12. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shavuu
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    cheki bagamoyo univ
     
  14. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu cheki hizi.. bachelor ya economics, ya Accountancy, ya economic development, ya procurement, ya economics and statistics. Zote ziko poa ila ukipata directory ya vyuo itakuwa poa zaid.
     
  15. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ***** nini wewe?
     
  16. C

    C programming JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    nimeamini kweli ule usemi usemao.........kwamba elimu ya tanzania ni ngumu na mbovu sana sasa sijui alaumiwe nani
    siamini mtu unamaliza form six hujui hata ukasome nini......
     
  17. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungwinini ndo nin mkuu ?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Procurement inalipa sana nenda kasome ukimaliza na ukapata ajila lazima utoke kimaisha
     
  19. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwana mdogo, hapa hatutumi SMS wala kuchati.
    Siwezi kukulaumu kwa kusoma 'combination' usiyojua kesho utaifanyia nini, maana huo ndio mfumo mzima wa elimu hapa kwetu Tanzania. 'Marks' zisipotosha unaishia kusoma kitu ambacho hata akilini hakikuwapo. Kwa hapo ulipofikia unaweza ukasoma degree ya aina yoyote ya biashara na ukawa fisadi. Jaribu kusoma kile unachopenda, usiangalie pesa zaidi.
     
  20. B

    Bunyu Senior Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapouliza usome 'kozi gani nzuri' NZURI KWA NANI? Kila mtu ataongea kozi nzuri kwake, Yaani hadi unamaliza six yako na kombi yako hukuwahi kufikiria utasoma kitu gani? Au matokeo yamekuja by chance! Wengine tulikuwaga na vipaumbele vyetu mapema tukiwa shule!
     
Loading...