Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, kitabu cha Public Service Recruitment

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kidodii, Oct 2, 2012.

  1. k

    kidodii Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua kile kitabu cha public service recruitment ntakipataje? Kile kinachoelezea kaz, na mambo ya interview. mwenye idea pls
     
Loading...