Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: kipi chuo kizuri hapa Dsm cha Masuala ya Uandishi wa Habari,Radio and Tv Broadcasting?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tugutuke, Jun 3, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Husika na Kichwa cha Habari tajwa hapo Juu.
    Msaada....!
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dar Royal College kiko pale Urafiki-Ubungo(kila kitu kiko pale wana na studio ya kurushia matangazo)
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sana ndugu! Vipi kimesajiliwa na Serikali. Maana hili nalo lina kasumba yake!
     
  4. Saulloson

    Saulloson Member

    #4
    Oct 25, 2016
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wanahitaji sifa gani za mty kujiunga nao?
     
  5. a

    amos nicholaus Member

    #5
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 20, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 15
    clouds universities
     
  6. desiigner

    desiigner JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2016
    Joined: Jul 30, 2014
    Messages: 427
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Muache kuleta mada za zaman
     
  7. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    jamaa kaichimba
     
  8. mareeTZ

    mareeTZ Senior Member

    #8
    Oct 26, 2016
    Joined: Jun 4, 2015
    Messages: 124
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Siku hizi hiyo sekta watu wanaajiri kwa kuangalia vipaji sana na sio elimu au kama we ni muigizaji ,mchekeshaji au mtu maarufu
     
  9. Jeff Albert

    Jeff Albert Senior Member

    #9
    Oct 26, 2016
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 130
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kweli Mpoki alikuwa Muigizaji sasa hivi ni Mtangazaji,Monalisa pia,kuna yule wa radio free wapo wengi in short hyo Tasnia kwasasa wanaangalia vipaji
     
Loading...