Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:KING'AMUZI KINAZINGUA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by brian360, May 1, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi sikielewi hiki king'amuz cha startimes zile non-conax chanel zinaonyesha vizuri lkn hizi zao sasa kila saa zinakwama kwama sielewi tatizo ni mitambo au kwa7bu nakaa nje ya mji lkn..non conax napata bila shida.
     
  2. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizo ni za agape(ting). Kwa hivyo jibu la haraka tu, antenna yako itakuwa imecheza kidogo au nguvu ya transmission ya startimes imepungua.
     
  3. b

    brian360 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwani huko mjini startimes inazingua kama huku.
     
  4. b

    brian360 JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawa Star times mitambo haina nguvu Au?
     
  5. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je tatizo hilo lomeanza lini? kama nimeanza mara ulipomaliza installatiom basi tatizo linaweza kuwa uko mbali na coverage aea ya startimes.. Lakini kama limetokea ghafla basi antennayako imebadili uelekeo au hali ya hewa imesababisha kuwe na mawimbi yasiyo na nguvu..
    by Eng Mbako
     
  6. b

    brian360 JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hapana imeanza ghafla tu yaani baada ya ciku ya UEFA ya madrid mpaka leo!
     
  7. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi kama ni ghafla nenda kacheze na antenna kaka
     
Loading...