Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kilimo cha maboga MOROGORO na PWANI!!

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by CHAI CHUNGU, Oct 12, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba msaada kujua wapi naweza kuanzisha project ya kilimo cha MABOGA na VITUNGUU kati ya Morogoro na PWANI?
    Nafikilia pale Ruvu panaweza faa ingawa sina hakika sana.
    Mkuu:malila nakutegemea juu ya hili pls.
    Na jee yanakubali vizuri pamoja na vitunguu?wacomoro wamenipa deal ya kuwalimia maboga na VITUNGUU!
    Naomba kuwakilisha.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Msaada please nataka kurudi kijijini kulima.
     
  3. A

    AZUWANI RIZIWANI New Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise ruvu pako pouwa na mahali moja panaitwa mangola
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu kwa msaada wako.
    Jee una connection huko?
    I mean mawasiliano?wenyeji?ili nifanye utaratibu wa kuvamia hiko kwa uchunguzi.Na bei zao kwa heka kukodi/kununua ni bei gani?
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ngoja kuna mshikaji anaishi maeneo ya mlandizi,ngoja nimtafute pengine anaweza kuwa na msaada kwako.
    Ongera kwa kuona mbali mkuu.Maana hapa mjini pameshakua pagumu.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu mandieta,
    mimi nina shamba la ekari 13 hapa morogoro, ila bado halijasafishwa ni pm kwa maelezo zaidi km utahitaji kukodi
     
  7. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jee ni lazima wewe ulime,waweza nunua na kuwasupply.......kama uko tayari tukae mezani
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2013
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu mandieta, sikuiona hii thread.
    Je umeshafanikiwa kupata plot?
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jan 15, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Maboga ni Chakula kizuri sana, na wazungu wana penda sana hasa hasa Makaburu wa South,
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Maboga ni deal kubwa sana mkuu.
    Nasikia maeneo ya rukwa yanakubali sana.
     
  11. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    huu ni uzi wenye msaada wajuvi mje please,shukrani zikufikie mwasisi wa uzi
     
  12. S

    Shene Member

    #12
    Jun 15, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe nimelima maboga na ndo nayauza mwezi huu mtukufu wa ramadhani nitafute kwa 0763360002
     
  13. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2016
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Halow maboga yanastawj wapi / ,,
     
Loading...