Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:kila niki install adobe audition inakataa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by poposindege, Feb 1, 2012.

  1. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    habari wana jamvi
    Nina tatizo kila nikijaribu kuinstall adobe audition 6.5 katika pc yangu inaanza vizuri lakini ikifika kama asilimia 7 inapotea.najaribu kuisubiri kwa muda mrefu lakini wapi.Os ktk my laptop ni windows 7 ultimate.Naombeni msaada wenu nini tatizo au nifanyeje ili niwezekuinstall hii program
     
Loading...