Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, kiingereza kinanipa shida..

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by tindikalikali, May 11, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakuu mimi ni mhitimu wa chuo kikuu. Naweza kuandika vizuri hii lugha, ila shida inakuja kwenye kuongea...ni aibu kwangu na nimekosa kazi kama mbili kwa kushndwa kujieleza ipasavyo. Je inawezekana kujifunza kwa wakati huu? Je nitumie mbinu gani? Naomba mawazo yenu, nahitaji kujifunza kwa gharama yeyote.
     
  2. dr luv

    dr luv Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafute kuna ticha angu anafundisha kiingereza cha kuongea kwa bei powa ww tu kama upo siliazi nitafute ila kama upo dar
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nipm basi namba yako..nipo dar
     
  4. dr luv

    dr luv Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    0788269389
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    asante nitakutafuta!
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Sikiza BBC english mara kwa mara.
     
Loading...