Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kifaa cha ku distribute channels kutoka kwenye receiver kwenda tv nyingine kupitia uhf au vhf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kejof2, Jun 19, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Msaada kwa mtu anaekipata hiki kifaa na bei zake nitashukuru
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama ntakua nimekuelewa kifaa hicho kinaitwa AV Selector.
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hebu fafanua vizuri tukusaidie
     
  4. h120

    h120 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Nilivyomwelewa ni kifaa ambacho atatumia receiver au decoder yake kupitia hicho kifaa ku transmit signal za vhf au uhf ambazo anaweza ku zi search na kuangalia channel ya kwenye decoder kwa tv yoyote ya kawaida iliyopo karibu.
     
  5. h120

    h120 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hivyo vifaa vinaitwa RF VIDEO MODULATOR
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    na bei yake inafikia kama sh. ngapi hivi...?
     
  7. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu 15.000
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Modulator inauzwa sh 80 elfu hadi laki
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyu anaitaji kifaa ambacho kina chukua TV signals toka kwenye satellite receiver mpaka receiver Kumi au zaidi na kuzisambaza katika Gorofa au nyumba yenye TV zaidi ya Mbili na kila Mtu anachagua kuangalia stesheni atakayo toka kwenye moja ya sattelite receiver katika network hiyo. Aina nzuri ni TELEVES na mara ya mwisho nilinunua kwa laki na Nusu. Inauwezo wa kupeleka signal umbali wa Nusu Kilometer.Zipo mtaa wa Livingstone Kariakoo. Kuna duka zinapatikana
     
  10. S

    Soki JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nusu Km si hadi majirani wataitumia!
     
  11. kinja

    kinja Senior Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    safi sana
     
  12. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakua ni wireless ama? Hana nnatv mbili nimeconect kwa cable mtu akibadili tu wote zinahama
     
Loading...