Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: kidato cha tano wanaanza masomo lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndechumia, Apr 10, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wa jf,
    mtot wa sister amechaguliwa kujiunga na kidato cha tano shule za serikali, (TANGA SEC) hajapata barua ya mwaliko/maelezo( Instruction letter). Kuna mwenye kujua hizi shule zinaanza masomo lini?
    Natanguliza shukran,
    Ndechumia!!!!!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mbona washaanza kitambo mkuu?
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    washaanza, anatakiwa aende kwenye shule aliyochaguliwa akachukue joining instruction, asisubirie barua
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Msimtishe, inategemea na shule. Ifakara wanaanza tar. 16
     
  5. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata mimi ninashida hiyo mtoto kachaguliwa kwenda Galanos Tanga hakuna chochote tulichopata mpaka sasa Na ikiwa mpaka aende Tanga akachukue join instruction halafu arudi tena huku kuchukua mahitaji wanayotaka halafu ndo aendde shule mbona ni kazi kubwa.

    ombi mwenye namba ya simu ya shule hiyo anisaidiae labda nijalibu kuwasiliana nao !!!!
     
Loading...