Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada KICHAMA tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Sep 13, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombeni kujua kila chama cha siasa kina Madiwani wangapi Tanzania
    -uchaguzi mkuu 2005 na
    -Uchaguzi mkuu 2010
    -VITI malumu kwa wanawake 2005 na 2010
    Kwa wenye taarifa kamili tafadhali


    Aksante sna
     
Loading...