Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kiburudani

Discussion in 'Entertainment' started by Preta, Aug 21, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Kuna hili lingoma sijui linaitwaje.......limenisuuza mbayaaa.....Mwenye kuliimba anaitwa Mr Flavor......ni remix....kalipiga Kayanda kwenye top 20 leo Clouds (kwa waliokuwa wanasikiliza)......Naomba anayeweza kuliweka hapa aniwekee tafadhali nizidi kusuuzika roho yangu......
    Thanks
     
  2. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mzee Samwel Sitta akisema vijana tunapenda FIESTA tunasema katutusi, haya huyu mwenzetu kweupeeeeeeeee anajidhihirisha. bro/sis nenda kazini huu sio muda wa mambo yakipuuzi utailetea baa la njaa bure familia yako huko mbeleni kwa kutokujiandaa sasa. ukitaka kujua hayo nenda Clubs kunamaDJ ambao wao wakilala wakiamka wanawaza mambo ya hivyo.......natoka kidogo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Acha aushamba wa kuja wewe!...Unatoka wapi aisee?...Hapa ndiyo mwisho wa akili zako?
    Kwanza humjui!
    Hujui anaposikiliza music huwa anafanya kazi gani!
    Hujui mambo yake, mwanaume mwanamke, mwanafunzi,mkulima. mwanamuziki...hujui kitu unaropoka tu!
    Unataka akafanye kazi gani!...Wewe unafanya kazi gani, si kazi yako unasoma thread za watu na kujibu crap?
    Hopeless, Mbuzi -kavimba, billions of blue blistering banacles!
    Acha urembo chalii-wangu, hili jukwaa la entertainment arifu eeh!

    Join Date : 13th July 2011
    Posts : 41

    Rep Power : 0
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duuhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!

    Kwa jinsi ulivyo makini utakuwa emefanya maajabu katika kujikomboa na kuikomboa bongo yetu!!

    Tuwekee thread basi utujuvye sisi tulio malegelege wa kufikiria!!

    Mhhhhhh.......JF haiishi vituko,

    Tutafika lakini!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa kunisaidia kujibu.....maana nilivyokuwa nakuja nilikuwa nichezee kichapo cha PAW......thread ipo jukwaa la burudani yeye sijui anataka tufanyaje.....vichaa nchi hii wanazidi kuongezeka sijui tutafika nao wapi.......

    Nirudi kwenye topic....PJ umeusikia huo mpini?....ni mkali kiaina....ila wadau wamenichunia kuuweka......
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    he!.....
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kila mtu ana burudani zake jamani,kama anapenda hivyo poa tu,wengine wanakesha Corner Bar etc etc.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280


    ni hivyo tu....thanks
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Kumbe unasikilizaga Clouds eeh? Safi sana..endelea hivyo hivyo.

    Halafu yale malalamiko dhidi ya Kibonde vipi? Si ulisema TCRA yashapelekwa....kuna maendeleo yoyote?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    he he he....sijawahi acha kusikiliza Clouds....na sitegemei kuacha....ni siku ile tu Kibonde aliniboa.....hii ndio TZ bana....usitegemee mrejesho wa kitu chochote kutoka serikalini......
    Umeupenda mziki lakini?...
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Mi nimependa avatar yako.
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2014
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    avatar ndiyo nini?
     
Loading...