Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; ...kiatu changu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, May 2, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Enyi Wana JF - MMU nisaidieni fumbo hili;

    ...nimekwenda ugenini na familia. Ghafla, kapita mbwa-koko (stray dog) akakwapua kiatu cha mwanangu akakimbia nacho (kusikojulikana.) Haijapita muda, akaja kukwapua na changu, akakimbia nacho.

    Je? ...nianzie wapi na kuishia wapi?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    nway hamna mawe hapo?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! miye ningelala naye mbele mpaka kieleweke! Huyo Mbwa koko katumwa kwenda kumuadhiri Mbu?
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kiatu have the sole, sole is the mhimili pale unapokivaa. Hivyo hapo ugenini, hukumuimarishia mwanao mustakbali/mhimili uliyo mzuri kufikia hadi kuharibika (mwba ni vitu vinavyoharibu mustakbali mzuri wa mwanao). Kwa vile ww ni baba, na uko responsible juu ya mwanao, anza kurekebisha ya mwanao then ndo ufanye ya kwako.
    Usingizi ukiniishia nitarudi tena ila hapa namuona afrodenzi kaniwekea mguu juu, sijuwi ndo ananitega. Subiri nimuambie ageuke kwa huku....
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...daah, this is deep maazee! safi sana.
    Nitasubiria usingizi ukuishe...mimi ushaniruka na mapeema!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ahahhhaa hhaa!, duuuhh...kurusha mawe gizani?
    Nitakuwa najitafutia kesi mpya.

    ...LOL, mkuu umeniacha hoi kwa kicheko? ati?...tatizo kakwapua kisha katokomea nacho gizani,
    Tena kachukua vya mguu wa kulia tu! Nimetahayari nikifikiria nikimfuza Gizani kuna Miba, vyupa nk

    Katumwa huyu?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kiatu!! Hiki hiki kiatu au....!!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kiatu kaka, "kuna watu na viatu!" Nawe fumbua mbwa huyu kusudio lake nini.
    Nimetahayari hapa nilipo, iweje sote atuchukulie kiatu kimoja na kukimbia navyo kizani?
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Like a father like a son, Baba anapenda viatu vya aina fulani ambayo na mtoto anapenda, Huyo mbwa kiufupi hajatumwa wala nini ila mmemchanganya. Big up kwa kuwa na mtoto mnaye lingana mkuu ila watch out, msipende kutembelea maenea yanayo fanana (kama yeye anatembelea maeneo ya kusini basi wewe elekea kaskazini) lasivyo kuna mapanya mamende mapaka, kunguru nk nk..Nimeipenda hii
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mawe ya nini? wajaribu kuvaa viatu vya rangi tofauti ikiwezekana waambizane usivae viatu vyeusi na wewe usivae vyeupefull stop! Kwa upande wa size ina weza isiwe applicable!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hili sredi la mheshimiwa mosquito linahitaji uwe na masters ndo uweze kulichangia inavyostahili.

    Ngoja nimalizie dissertation then nakuja.

    Ndugu yangu klorokwini amepotelea wapi?

    Ngoja nivae viatu vyake kabla havijaliwa na jibwa koko.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kina mama hebu muulizeni Mbu anavaa kiatu saizi gani na mwanae saizi gani,maana tukiuliza sisi kinababa noma.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbu unavaa kiatu saizi gani? Na mwanao je?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbu kuna sehemu nimeona kiatu cha kwako na cha mwanao sasa sijui ndio sehemu stahiki hapo vilipo au labda vipo hapo kwa muda halafu utarudishiwa, nitafute nikuelekeze vilipo.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbu bora usijisumbue kutafuta. Unaweza ukakuta huyo mbwa koko kakimeza.
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ningependa kujua kiatu kilitengenezwa wapi, na kama kimefanyiwa madoido yanayomvutia mbwa koko kukimeza,
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Unaongelea kiatu cha kuvaa au kiatu cha Rose Mhando?
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwani Mbu mwanao ana umri gani na kiatu chake ni size gani?.....nakushauri anza kuhangaikia kiatu chako wewe kwani hutowezapata kingine na mwanao kama ni mkubwa ahangaikie chake............................hapa nakunong'oneza tu.....angalia hilo jibwa lisijekwapua na cha Baba.................
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaaa ahaaa lol
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    I hope vilikua sare na huyo mbwa kaiba miguu tofauti, walau uwe na pair moja tu ya ku replace....
     
Loading...