Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Khs Sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The Pen, Apr 29, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Hivi ni kweli kuwa kuna sheria mpya inayomtaka mpangaji kulipa kodi ktk kipindi cha notice -- yaani kipindi ambacho anatakiwa kuhama baada ya kupewa notice?
     
  2. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Notice is the legal concept in which a party is made aware of a legal process affecting their rights, obligations or duties. There are several types of notice: public notice (or legal notice), actual notice, constructive notice, and implied notice. Sasa hapa itabidi ufafanue unazungumzia notice gani kati ya hizo zilizoainishwa hapo juu
     
  3. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana, Mkuu! Lkn, kwa kuwa mimi si mwanasheria, siwezi kuzijua aina hizo ulizozitaja. Labda unisaidie kuzifafanua.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Amepewa notice ipi? Eviction notice ikiwa na maana kuwa anafukuzwa kwenye nyumba. Au notice ya kawaida ambapo mwenye nyumba hana tena mpango wa kuendelea kupangisha tena baada ya mkataba kuisha (recovery of possession on expiry or termination of tenancy)?
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni hii, Mkuu:

     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hii ipi?
     
  7. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angalia vizuri nilipo-bold ktk quote.
     
Loading...