Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada khs condoms..n mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by MESSI, Aug 1, 2011.

  1. MESSI

    MESSI Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    swali la kwanza:nini hasa kinachochangia kupasuka kwa condoms wakati wa tendo la ndoa??
    swali la pili:by any chance mwanamke anaweza kupata mimba akiwa ktk siku ya 22 au 23 ktk mzunguko wake??
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee inaonekana ushaharibu mambo huko pole sana. Yah, ni possible kwa mwanamke kupata mimba siku ya 22 au 23 ya mzunguko wake. Si wanawake wote wana mzunguko sawasawa. Wapo wale ambao mzunguko wao unakwenda siku 21, wengine 28 na wengine 35 na kuna wengine ambao siku zao zinabadilika kila mwezi. So usirely kwenye siku ya 14 ambayo wengi wanaelekezwa.

    Kuhusu kupasuka kwa kondom, hili ni jambo ambalo linatokea kwa nadra. Linaweza kusababishwa na ubora mdogo wa kondom au kukauka kwa majimaji kule mahali na kufanya msuguano ufanyike mahali pakavu. Hili pia husababisha mchubuko kwa mwanamme na mwanamke. Ni vema kubadilisha kondom mara uonapo imekuwa kavu. Si lazima kwamba condom moja itumike hadi mwisho. Ikitokea kondom imekauka kabla hujamaliza basi ibadilishe.

    Hope maoni haya yamekusaidia.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kondom zinaburst jamani ,mm nimechoka bora hata marlboro!
     
  4. MESSI

    MESSI Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haahaha mkuu ss marbolo si itakuwa balaa iyo friction
     
  5. MESSI

    MESSI Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu kitu ilipasuka bt nliwahi kuitoa so hazikumwagika ndani nyingi..huyu wangu ni wa siku 28..hapo je?
     
  6. t

    tope pondwa Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br /> Mwambie shem atumie spermicides
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu spermicides nini?
     
  8. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    suala la kondom kupasuka siku izi limekua siriaz sana.....hasa kondom fulan ivi zilizopewa jina la mwanaume......ziko very hovyo ukijitia kuweka mbwembwe fasta zinapasukia tena kwa juu kabisa km ulikua speed mpaka uje ushike break tayari vimeshaingia virus bora yako ww aliingia mtoto....tuwe makini vijana na makondom tunayoyaparamia....be smart n selective...mimi yamenikuta!!at least salama condom ni imara sana
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole,the red marked portion ktk maelezo yako ni tosha kabisa kwa ur g/friend kupata mimba.
     
  10. MESSI

    MESSI Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    lakini alikuwa siku yake ya 23 is it possible..
     
  11. MESSI

    MESSI Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    nashukuru sana kwa mchango mkuu..me nlitumia salama bt i gues somethng went wrong..
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    plz sio wote madoc,mwelekeze vzr.! Nyambafu...!
     
Loading...