Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada khs Betri wakubwa!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 23, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujuzwa vp kuna laptop hapa amekuja nayo ndugu yangu betri haifanyi kazi mpaka kutumia power cable(charger) hivi kuna uwezekano wakuirekebisha hii betri ikafanya kazi? Na je kwamfano kununua mpya inakuwa bei gani na ubora wake unakuwaje?
     
  2. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii laptop nnayoiongelea ni dell D630!
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tafuta universal adaptor Kat ya Tshs 50,000 - 80,000/= mpya kama sikosei...na zinafanya kazi poa tu!!!
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sasa hzo universal adaptor zinafanya kazi kama betri au charger?
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hakuna uchawi zaidi ya kununua betri mpya ambayo gharama zinapishana ila haizidi laki na nusu.
     
Loading...