Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Kesho kutwa nina safari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimulwa, Feb 26, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Natarajia kusafiri kwa basi jumanne ijayo kutoka Mwanza kwenda Dar Es Salaam.Nisafiri kwa basi lipi kati ya haya:Sumry High Class,Ally's Sports na Green Stars?

    Usiku mwema wakuu.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Ally's haina mpinzani
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safiri na Green star, kwa sasa Allys zimeanza kuchoka
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Green star na mabasi yote ya aina ya YUTONG ni hatari kwa matumizi, kamata Allys hautajutia nauli na muda wako!
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa mlionishauri na ninaendelea kupokea ushauri zaidi...Huyo B-52 ni wakusamehe bure mkuu ukizingatia kuna watu na viatu Duniani napia Ubinadamu kazi..
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Usisahau kutuma msg kwenye kile kipindi cha radio free africa kutustua tukupokee. Uje na hayo mahela uliyouza ng'ombe eeh baba!
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Nduhu tabu mkuu.."Vipi samki aina ya SATO na SANGARA vipi...Nikuletee?
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ng'wana Sweke umepotea sana mkuu! Back to topic panda gari lolote lakn siyo Allyz, wanaringa sana siku hiz halaf hawajal wateja.
     
  9. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ally's, jamaa wako standard, lastwik nimesafir nao go n' return.! Achana na hayo mabasi mengne yatakutia jaka la roho bure, hiyo ni safari ndefu sana
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Skype nipo nimejaa tele..."Mhola ahene..."Shukrani kwa ushauri.
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu kwa ushauri.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,786
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Mombasa raha zimeacha kusafiri siku hizi.........?
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asanteni wakuu kwa michango yenu nitakamata Ally's
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    panda green star, allyz ni hatari kwa matumizi ya binadamu,utapata mapresha bure,li bus linakimbia utadhani unaenda london!after all green ni more luxuary than allyz na speed yake iko mzuka
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ngwa'na sweke dimaga e aliz, neyo wahiaga ehaha atale amakanza nkoi, oluochelelwa okwesoma e nho'lo mujizungu.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndi munzila najile kugata tigiti nkoi...Wabeja sana.
     
  17. S

    Skype JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mhola duhu nkoi shiminzaga ushike mhola, bagishage abakolobela.
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gashi abhakukaya tulimo bhinge sana omu jf angu? Wang'wise madilagawiza lulu!
     
Loading...