Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika soka

Discussion in 'Sports' started by kagarara, Jan 2, 2012.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf, pole sana na pilikapilika za sikukuu. Naomba mwenye ufuatiliaji mzuri wa soka la ulaya anisaidie mchezaji gani analipwa fedha nyingi ulaya kwa wiki, na ni shilingi ngapi katika fedha za kiTanzania?
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    fungua google itakusaidia.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mchezaji anaelipwa pesa nyingi ni Samuel Eto'o aliesajiliwa na timu ya kichovu ya Urusi Anzhi Makhachkala.....analipwa mnyamwezi 500,000 kwa wiki babake....
     
Loading...