Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika kuhusu Shock ab-sober za umeme

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mchakachuaji192, Jun 13, 2011.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wana-JF habarini ya majukum, mwenzenu naombeni mnipe maelezo kuhusiana na shocks up zinazotumia umeme kwenye gari aina ya Toyota Amazon ya mwaka 2004, wiki iliyopita nilikuwa nimepeleka gari kwenye full service nikaambiwa kuwa shock up zimeisha natakiwa kuzibadilisha na fundi akawa amenishauri kuwa niweke za kawaida (zisizotumia umeme) swali langu ni kuwa nikiweka hizo za kawaida hakutakuwa na fault yeyote ktk mfumo wake wa electronics? But fundi msaidizi aliniambia (alinidokeza pembeni kuwa waliwahi kufunga hizo mwaka jana na hazikuweza kufanya kazi kama mwanzo ) Au kama kuna fundi mzuri mnaemjua naomba mnipe mawasiliano yake ili waweze kunifungia hizo shockups, nafikiria kupeleka gari ofisi za Toyota hapa bongo but naogopa kukamulliwa mahela mengi. Nisaidieni kwa hilo jamani. Natanguliza shukrani zangu
     
  2. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    People help me please!!!
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nadhani umeme unacontrol zile settings tu, yaani utakuwa gari unaweza kuweka suspension sport/hard/ etc so ukiweka za kawaida utakuwa hauna hiyo setting.
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kaka je kama nikinunua kama zile zilizokuwepo mwanzo hawa mafundi wetu wataweza kunifungia ili ziweze kufanya kazi kama zile za mwanzo? Na hapa mjini dar ntaweza kuzipata wapi?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mimi ningekushauri upeleke gari Toyota wakakufungie wao......hii ya kubahatisha bahatisha itakugharimu......mafundi wengine wanasema wanaweza kumbe wanajifunzia kwenye gari lako......bora ugharamikie lakini uwe na amani moyoni mwako.........rahisi gharama ujue
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Akienda toyota ajuwe anaweka 1m nakuendelea chini.Ningekushauri uende toyota kunua za kawaida, za gas huwa naona kuwa ni poa zaidi. Bora ziwe genuine sio za china au taiwan.
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri, nitapitia leo kuulizia gharama inakuwaje.
     
Loading...