Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika hili

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Sep 16, 2012.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U T I ni ugonjwa unaosababishwa na nini? Dalili zake? Unaambukiza? Matibabu yake?
     
  2. gody

    gody JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mimi Sio dr lkn ntakusaidia kwa jinsi ninavyojua UTI husababiswa na uchafu wa nguo za ndani,maji tunayooga kwann
    maji ya kunywa tunachemsha kuua bkteria yakuoga je? Wadudu wanaangia kuptia njia ya mkojo sasa usije kuuliza
    kwann watu hawapat u.t.i kwa kuoga maji haya!?
    Kwa wanawake nao wanapojisaidia haja ndogo, mkojo unapogonga chini na kurudi juu!
    Maji tunayojitawaza yakigusa kwenye uume/uke
    wale wanofanya ngono kinyume na maumbile
    kitu kingine MAJI ya kunywa hapa ndo wengi tunapo feli kunywa maji wengi hatumywi hasa kipindi cha baridi unakuta mtu anakwambia siposikia kiu hata wiki anakaa! Wengine maji ya kunywa ni soda

    sasa hayo yote tutayakwepa kunywa maji sana maji hakikisha kwa siku hata lita 4

    Achana na dhana ya primary eti wakati jua kali mkojo wa njano na wakati wa baridi mkojo mweupe kama maji!!

    na dalili zake ni homa kukojoa mkojo unawasha
    kukojoa mara kwa mara!
     
  3. i

    issabela Senior Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili zake kuwashwa sehemu za siri maumivu makali wakati wa kukojoa, smtimes maumivu ya tumbo la chini ni hayo 2 nayoyajua
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Af jichunguze mwenyewe ukikojoa mkojo wa njano utaona maumivu na ukikojoa mweupe utaona afadhali sasa wewe utaamua unywe maji ama usinywe!!
    Maana hao bktria wote wanoingia kwanjia tofauti tofauti wote wanatoka
    kwa kukojoa mara kwa mara
    hakikisha unkunywa maji kama kanuni sio tu mapaka usikie kiu!!!
    mwisho namalizia
    nilimwa UTI nikapewa dawa ikafeli nilichofanya ni kunywa limao

    yaani kata limao vpande 2 au zaid
    maji lita 1 au zaidi lakini uchachu wa liomao uonekane
    kamulia kwenye jagi
    kunywa taratibu lakini tu utakapokuwa umemaliza kula na unakunywa anaangalia tv unajiandaa kulala matokeo baada ya siku 2


    sijui kama nimekusaidia kama kuna sehmu pana utata niulize coz nipo job naandika huku naachilia achlia
    mimi sio dr! Nimekujib kutokana na nilivyojitibu mimi!
     
Loading...