Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika hili jamani plz

Discussion in 'JF Doctor' started by LOOOK, Jul 11, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jaman wana jamvi mimi mwenyewe ninatatizo ambalo sijui ninini? tatizo n kwamba huwa napata maumivu sana wakati na baada ya haja kubwa na wakati mwingine huwa naona damu kama nikitumia toilet paper, mwanzo nliju labda choo kigumu bt nlijitahid kunywa maji na nikawa napata choo laini lakini naona bado tatizo hili linanisumbu kwa wataalam au walio wahi pata hili wanisaidie ni tatizo ga?? na nini tiba yake? naombeni msaada karibu wiki ya tatu sasa napata shida hii,
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ​Huko ulipo hamna hospital kama ukiona dalili ya ugonjwa unaenda hospital kwa vipimo zaidi.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali haraka...
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kuna uwezekano mkubwa ukawa na ugonjwa unaoitwa anal fissure. Ni vizuri uende ukamwone surgeon ndio hasa anaweza akakusaidia. otherwise waweza jaribu anusal suppositories zaweza kukupa nafuu, but kumwona dk ni muhimu.
     
  5. n

    ndume Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Navyofahamu mimi wanahuhita mgogo.je,ukiangalia vizuri uoni dalili za usaha kwenye kinyesi
     
  6. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Cha muhimu hapo nenda hospitali mapema. sehemu unazozitamka ni nyeti sana sijui umewezaje kusubiri wiki tatu zote hizo. please wahisha kwa hospital
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Papai zingatia. Moja kwa siku, na muone dr kwa uchunguzi zaidi
     
  8. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    haemorrhoids ya aina fulani hata ukpatiwa jibu la namna gani nenda hospitali umwone daktari husika mapema,usiende samunge
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda hospital ukachekiwe Amoeba/minyoo!
     
Loading...