Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: kamati ya LOWASSA imerudi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 5, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliaga wanaenda nchi za nje kuchunguza balozi za huko na ufanisi wao...kwa kweli waliondoka kwa mbwembwe hata kufikia kuita press pale airport..vp wamerudi? maana hatupati update zozote na Bunge linaendelea
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wamerudi
     
Loading...