Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kama kuna yeyote anaweza kusaidia.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zipuwawa, Mar 8, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndg zanga jana nilikwenda Mlimani City nikapaki gari yangu pale na kuacha baadhi ya vitu ndani ya gari kama laptop na hard disk GB 500 ikiwa na mambo muhimu sana kwa bahati mbaya nikaingia ndani NBC kurudi nikakuta wamevunja kioo na kuiba laptop na vingine kama modem ya Zantel, latop ni Toshiba l 555 17'. hapa naanza upya maisha . kama kuna ushauri naweza kupata kutoka kwenu itakuwa heri maana hapa na RB ya polisi ambayo najua kuwa ni kazi sana kupata vitu vyangu hasa baadhi ya document. kwa msaada nitafute kwa 0717020737.

    najua kuwa mwaka wa hasara daima mjinga haujui. asanteni
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mnaosoma na kuacha mnashandwa hata kushauri?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole Zipu....pale huwa ni pabaya sana kuacha vitu vya thamani kwenye gari......kwa kweli kuvipata sidhani kama itakuwa rahisi......ila usikate tamaa ya kuvitafuta
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante preta
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana...
     
  6. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaribu kufuatilia kama wana kamera za cctv. Kama hawana wanashauriwa wawenazo. Wengi wamepata hasara kubwa sana pale. Hapafai kabisa kuacha kitu. Mie juzi nilisahau kufunga mlango, niliuacha wazi kabisa. Nilikuwa na laptops mbili. Jamaa mmoja, msamaria alipaki gari mbele yangu, aliita walinzi na alinisubiri hadi niliporudi. Nilijisikia nimepoteza kila kitu. Pole sana.

    Mara nyingi vituvyako vingi muhimu weka (backup), Jitumie kwenye email.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu. Sina ushauri zaidi ya kukwambia usikate tamaa.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mlimani city ni eneo la maafa mkuu, wapo vibaka wa kukata na shoka na uongozi wa eneo hili umeshindwa kudhibiti hali hiyo.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu hapa inabidi uandike hasara na uanze moja kununua taratibu..
    Sina hakika kama utavipata ..
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pole sana mpendwa...
    Kwa kweli wewe sio mtu wa kwanza kulalamikia hili
    sidhani kama uongozi na walinzi pale hawana taarifa na hii issue
    Jamani Tanzania tunaelekea wapi?
    Inakatisha tamaa sana
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani wamenitia umasikini asanteni ndg zangu
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hukumtoa jamaa hata na kitu kidogo?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nunua hidden camera unaiweka kwenye gari. Its so easy..ukitoka ndani ya gari yako unaiwasha na kuiacha , hata kama una getto au kuna jitu una mashaka nacho unaweza kufanya hivi.. Hii ni ushahidi tosha na no kompromaizi coz ipo kama cctv , i hope you know it
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    thank Ivuga nimejifunza nitajitahidi kuwa makini.ushauri wako mzuri
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wengine hatuna msaada zaidi ya kutoa pole.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Jaribio la kupata vitu vyako likae hivi, uandaliwe mtego itakwenda gari ikiwa na bag yenye laptop mbovu, vitu viwekwe waziwazi ndani ya hiyo gari, atendesha mwanamke kuingia nayo m/c awe pekeyake kwenye gari, akishuka aingie ndani ya jengo kuelekea supermarket, asigeukegeuke kuangalia gari ili kuwatoa wasiwasi hawa vibaka, watakapoanza kutekeleza ukibaka wao mtego utakaokuwa umetegwa kwa uangalifu mkubwa utafyatuka na kuwakamata, watapata kibano cha maana hadi wataonyesha walipouza mzigo wetu. 0787999608, nipo tayari kusaidia ku-set trap.
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu ushauri mzuri sana na itakuwa rahisi sana kuvipata hivyo vitu kama mtatumia hii njia.....Jaribu kumsaidia mkuu maana anaweza kupata vitu vyote hata mtakao wakamata kama sio wenyewe watatajana tu.....Napendekeza hii njia....
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    excellent idea to follow
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini mtu unaacha laptop kwenye gari??? I still dont get this. Kwa nini usiweke hivyo vitu hata kwenye buti ya gari? I may sound absurd, lakini mkuu na wewe umechangia kwa kiasi kikubwa. Hata kama kuna walinzi pale, you must take care of your stuff. Lock away handbags and property from view of potential thieves. Valuables on view are this obvious to thieves. If they see it surely they'll steal it.
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa ushauri wako mzuri nitakutafuta tufanye hivyo hakika tunaweza kufanikiwa.
     
Loading...