Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada juu ya topic hiii.....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Feb 2, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wakuu naomba mwenye link ya topic moja ilikuwa ikihusu sample of interview questions,ambayo mdau mmoja ali i post humu,anisaidie kuna dogo yangu mmoja nataka aipitie ili iweze kumsaidia ktk utafutaji wake wa ajira,
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mkuu me ninalo lile file, nilidownload, so ntaattach hapa kwa faida ya wengine pia
    View attachment 46566
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
Loading...